Hello!!! Welcome to Loc Thuy Forum.

Bạn hãy Đăng Ký hoặc Đăng Nhập để sử dụng đầy đủ các tính năng của forum.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm.
Chúc bạn ngày tốt lành.

Join the forum, it's quick and easy

Hello!!! Welcome to Loc Thuy Forum.

Bạn hãy Đăng Ký hoặc Đăng Nhập để sử dụng đầy đủ các tính năng của forum.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm.
Chúc bạn ngày tốt lành.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
Top posters
Paul_GiaGia (435)
Gửi một người bạn Vote_lcapGửi một người bạn Voting_barGửi một người bạn Vote_rcap 
tim love (293)
Gửi một người bạn Vote_lcapGửi một người bạn Voting_barGửi một người bạn Vote_rcap 
thanglocthuy (223)
hivong92 (200)
admin (172)
thị nở của Chúa (170)
toilatoi (152)
quocthuan_lt_92 (139)
annaloan218 (133)
Đứa con ngoại giáo (128)

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày 16/4/2023, 12:34 am

Gửi một người bạn

5 posters

Go down

Gửi một người bạn Empty Gửi một người bạn

Bài gửi by giọt nắng bên thềm 9/7/2011, 1:02 pm

Hôm nay tôi muốn nói với cậu điều này
Chẳng biết cậu sẽ phản ứng thế nào khi đọc những dòng này
Có lẽ phải trả lời cậu câu hỏi khi tối cậu hỏi. Đúng vậy, tôi không xem cậu là bạn nhưng mà là một admin. Với tôi, cậu là admin, người quản trị của tôi. Đã là một người quản trị thì sao cứ để mình bị chi phối như thế chứ? Cậu cũng biết quản trị gồm 4 bước: họach định, tổ chức, lãnh đạo và kiểm tra. Nếu như không thể thực hiện tốt cả 4 bước ấy thì làm ơn hãy làm tốt nhiệm vụ lãnh đạo đi. Thật sự là vậy đó. Dù có thế nào đi nữa, dù cậu có bình dân gẫn gũi thế nào thì cũng không nên cứ thế với một thành viên bất kì nào như thế phải không? Phải ra dáng một người quản trị chứ, cậu là người vai vế trên mình mà, hãy xử sự như đúng với chức vụ của cậu. Tôi biết cậu là một người sống tình cảm nhưng hãy là một người admin tôi yêu mến và tự hào nha. Cảm ơn cậu rất nhiều. Xin đừng buồn, chuyện có nói chuyện trực tiếp với tôi hay không chẳng quan trọng đâu, chẳng có gì có thể giữ kín mãi được, xin biết thế và đừng như vậy nữa là được. Cậu biết không? Tôi luôn tin cậu làm được, cố lên nhờ sự tin tưởng...
giọt nắng bên thềm
giọt nắng bên thềm
Sinh Viên
Sinh Viên

Gửi một người bạn Empty Re: Gửi một người bạn

Bài gửi by Paul_GiaGia 9/7/2011, 5:36 pm

Uhm. Chắc là người bạn đó hiểu và cũng vì thế mà thiếu bài viết của 1 admin.Thanks!
Paul_GiaGia
Paul_GiaGia
Đức Ông

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000249614661

Bài gửi by ngayay_baygio 10/7/2011, 1:33 pm

vo va vo van. toan chuyen tam phao...dung la giot nang ben them...chang lam duoc to trong gi

ngayay_baygio
Giáo Dân
Giáo Dân

Bài gửi by thanglocthuy 10/7/2011, 2:20 pm

ngayay_baygio đã viết:vo va vo van. toan chuyen tam phao...dung la giot nang ben them...chang lam duoc to trong gi
Có nhất thiết nên nói ra những lời này không bạn. Dù là chuyện gì chúng ta nên tôn trọng suy nghĩ của mọi người. Chắc là Admin sẽ hiểu và sẽ sớm rút kinh nghiệm. Mình chắc chắn là như vậy!!!
thanglocthuy
thanglocthuy
Linh Mục
Linh Mục

Bài gửi by giọt nắng bên thềm 10/7/2011, 4:20 pm

ngayay_baygio đã viết:vo va vo van. toan chuyen tam phao...dung la giot nang ben them...chang lam duoc to trong gi
Hơi ngạc nhiên thật
Cảm ơn cậu nhiều nha, bài viết này tôi định góp ý trươc khi rời khỏi diễn đàn nhưng thấy comment thế này đã quyết định quay lại, chí ít là để bình luận
Dù không có làm được cái tổ trọng gì như cậu nói thì ít ra Giọt nắng bên thềm cũng là vì muôn diễn đàn tốt lên một chút, dù có bị cho là hơi ngạo mạn một chút cũng không hề gì, nhưng có thể nói lên hết những điều mình thật sự nghĩ trong lòng như tôi thì điều này chắc chắn cậu phải ghen tỵ tôi đó. Dù kết quả chẳng có gì đi nữa thì tôi cũng thấy thoải mái trong lòng vì điều tôi làm là vì một tập thể, còn cậu, luôn nói khác đi những gì mình cảm nhận chỉ vì cá nhân mình, cậu nghĩ cái nào đáng được khen ngợi hơn?
Giờ thì tôi mới biết thế nào là sự sắp đặt, Hà Tĩnh có những người như Nguyễn Du, Nguyễn Nghiễm, Phan Huy Ích... thì cũng có những người như cậu. Đúng là luật bù trừ. Một điều nữa, thật ra tôi viết bài này là viết cho admin Dũng nhưng khi noi chuyện với anh admin GiaGia thì mới biết là anh tưởng viết về anh nên anh comment lại như thế, vì anh ấy thấy cũng giông anh. Nói vậy để thấy rằng có những người thật đáng tôn trọng khi tự nhận ra những thiêu sót của bản thân mình. Những gì mà tôi góp ý trong bài trươc chỉ là nói lên những cảm nhận của mình, có đúng hay không thì tôi cũng đã xin lỗi rồi. Nhưng có lẽ cậu không để tâm lời đó thì phải? Yêu thương với cậu khó khăn vậy sao?
Tôi không nói dôi đâu thật ra tôi rất thich tâm hồn của cậu trong bài viết "Phút trải lòng hiếm hoi"(Có sai mục đề thì cũng xin lỗi nha, không nhớ lắm)... Và hơn hết con người nào cũng có những điểm để tôi ghen tỵ và học tập, cậu cũng thế, tôi nói thật đó nên chúng ta tối nay hãy cùng cầu nguyện cho tình thương của Chúa nhìn đến những điểm hèn kém của bản thân hai chúng ta được không? Không phải vì gì đâu nhưng mà chăc chắn Chúa sẽ rất đau khổ khi nhỡ may vì chuyện không đáng gì này mà chúng ta lạc mất con mắt của Ngài thì phải làm sao đây?
Tôi tin cậu là người tốt và gần Chúa, ít ra là gần hơn tôi nhiều nên giờ vì tôi nói thế mà một người thân tình với Chúa như cậu nói thế này thì chắc chắn rằng tôi đã quá kiêu ngạo, đã nói sai làm cậu tổn thương phải không? Thật sự xin lỗi cậu nhiều nha. Tôi đã xin lỗi Chúa rồi. Giờ xin lỗi cậu lần nữa. Xin lỗi mọi người nhiều nữa, bài viết trước ấy chỉ là do cá nhân và một chút cao ngạo thôi, vì tôi giờ phút này mơi có thể nhận ra điều đó
Cũng cảm ơn Thăng vid comment ở trên nha. Nhưng tớ không chạnh lòng mà thấy thoải mái hơn...
giọt nắng bên thềm
giọt nắng bên thềm
Sinh Viên
Sinh Viên

Bài gửi by tim love 10/7/2011, 10:42 pm

bà con ơi đưng nên hiểu lầm nhau,vui vẻ la chính ,chúc bà con vui vẻ lol! lol!

Được sửa bởi thai lan ngày 11/7/2011, 11:47 pm; sửa lần 1.
tim love
tim love
Linh Mục
Linh Mục

Bài gửi by ngayay_baygio 11/7/2011, 9:54 pm

Toi ko biet dung computer nen toi viet ko co dau..mong duoc se cam thong...Giot nang ben them cung de thuong do chu,,,nhung toi ko thich con gai de thuong ty nao ca.....toi chi thay trong long toi luon bat trac khi nhac toi 2 tu "de thuong" thoi...du sao trong long ban luc nao cung co Chua. Nhu the la on roi....neu ban muon ts voi toi ban co the cho toi sdt cua ban de toi duoc nc voi ban..may tinh toi ko biet su dung...Thanks!

ngayay_baygio
Giáo Dân
Giáo Dân

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics