Hello!!! Welcome to Loc Thuy Forum.

Bạn hãy Đăng Ký hoặc Đăng Nhập để sử dụng đầy đủ các tính năng của forum.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm.
Chúc bạn ngày tốt lành.

Join the forum, it's quick and easy

Hello!!! Welcome to Loc Thuy Forum.

Bạn hãy Đăng Ký hoặc Đăng Nhập để sử dụng đầy đủ các tính năng của forum.
Cảm ơn bạn đã ghé thăm.
Chúc bạn ngày tốt lành.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
Top posters
Paul_GiaGia (435)
PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Vote_lcapPHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Voting_barPHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Vote_rcap 
tim love (293)
PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Vote_lcapPHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Voting_barPHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Vote_rcap 
thanglocthuy (223)
hivong92 (200)
admin (172)
thị nở của Chúa (170)
toilatoi (152)
quocthuan_lt_92 (139)
annaloan218 (133)
Đứa con ngoại giáo (128)

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày 16/4/2023, 12:34 am

PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!!

4 posters

Go down

PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Empty PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!!

Bài gửi by ngayay_baygio 5/7/2011, 9:05 am

Con mua tuong chung khong bao gio tat nhung nghoanh lai chang thay giot nuoc nao _ do la "dac trung" con mua mua nay o Sai Thanh
Chang hieu toi da so mua tu bao gio, co phai con mua "te dai" ngay ay da an sau vao tiem thuc toi roi chang???Ngay ay toi va em gap nhau trong con mua con mua hanh phuc noi manh dat "suong mu hoa bat tu" noi ma toi va em da co nhung giay phut hanh phuc nhat cuoc doi, nhung cam xuc hanh phuc ma toi khong the quen. Mua! mua! mua! mua hoai, mua mai, mua khong dut.????tuong chung.......em da xuat hien...... trong em that thanh thien va duyen dang.........em da dua toi vao coi tinh yeu tu day. Toi yeu em , yeu rat nhieu. That la mot tinh yeu "mon dang ho doi" Hanh phuc tuong chung!!!!!....???? Thi con mua ay lai xuat hien, mua lon lam, lon khong dut, khong the dut. Con mua lan nay khong con thay mui hoa hong va cung chang thay canh hoa bat tu nao nua ma chi toan "a xit" axit cua tinh yeu...Con mua nay em da mai xa toi den mot phuong troi xa xoi_toi mat em that roi_mai mai chang con thay em.......Nu hon ngay ay xin hoa quyen vao nhung canh hoa bat tu_loai hoa ma em thich de duoc o mai ben em
Du dau, anh van mong cho em luon gap duoc nhung con mua hanh phuc, con mua cua hoa hong do em!!!
Hay xem nhu la nhung ky niem em nhe!!!!
santa

ngayay_baygio
Giáo Dân
Giáo Dân

PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!! Empty Re: PHÚT TRẢI LÒNG HIẾM HOI!!!

Bài gửi by admin 5/7/2011, 8:34 pm

ngayay_baygio đã viết: Con mua tuong chung khong bao gio tat nhung nghoanh lai chang thay giot nuoc nao _ do la "dac trung" con mua mua nay o Sai Thanh
Chang hieu toi da so mua tu bao gio, co phai con mua "te dai" ngay ay da an sau vao tiem thuc toi roi chang???Ngay ay toi va em gap nhau trong con mua con mua hanh phuc noi manh dat "suong mu hoa bat tu" noi ma toi va em da co nhung giay phut hanh phuc nhat cuoc doi, nhung cam xuc hanh phuc ma toi khong the quen. Mua! mua! mua! mua hoai, mua mai, mua khong dut.????tuong chung.......em da xuat hien...... trong em that thanh thien va duyen dang.........em da dua toi vao coi tinh yeu tu day. Toi yeu em , yeu rat nhieu. That la mot tinh yeu "mon dang ho doi" Hanh phuc tuong chung!!!!!....???? Thi con mua ay lai xuat hien, mua lon lam, lon khong dut, khong the dut. Con mua lan nay khong con thay mui hoa hong va cung chang thay canh hoa bat tu nao nua ma chi toan "a xit" axit cua tinh yeu...Con mua nay em da mai xa toi den mot phuong troi xa xoi_toi mat em that roi_mai mai chang con thay em.......Nu hon ngay ay xin hoa quyen vao nhung canh hoa bat tu_loai hoa ma em thich de duoc o mai ben em
Du dau, anh van mong cho em luon gap duoc nhung con mua hanh phuc, con mua cua hoa hong do em!!!
Hay xem nhu la nhung ky niem em nhe!!!!
santa

vui lòng đọc lại thông báo và sữa lại bài nhé bạn... rất vui khi được đọc bài viết của bạn, rất hay
admin
admin
Admin
Admin

https://locthuy.forumvi.com

Bài gửi by annaloan218 6/7/2011, 12:31 am

Được sửa bởi annaloan218 ngày 2/8/2011, 9:38 am; sửa lần 1.
annaloan218
annaloan218
Tu sinh
Tu sinh

Bài gửi by annaloan218 6/7/2011, 12:32 am

yeu anh de roi anh bo roi that la.....tat ca do anh hieu lam em
annaloan218
annaloan218
Tu sinh
Tu sinh

Bài gửi by tim love 6/7/2011, 4:22 am

cái gì vậy,tui không hiểu cái gì trơn ,hai ông bà có chuyện gì à sao ko đóng cựa dạy bảo nhau vậy đúng là muốn ra đi mà củng không yên nữa
tim love
tim love
Linh Mục
Linh Mục

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics